IT..IT...trà đá vô đối...
Bạn hãy đăng ký vào forum nhé, chúc bạn vui vẻ!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn hãy đăng ký vào forum nhé, chúc bạn vui vẻ!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sáng nay thức giấc. Trời nổi gió đông. Lòng thấy nhớ nhớ. Người không nhớ mình....!!!

You are not connected. Please login or register

Kiểm tra nhiệt độ máy tính với Hardware Sensors Monitor

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

loveholic

loveholic

Chương trình hiển thị các thông số về nhiệt độ, điện áp của phần cứng như bo mạch chủ, nguồn điện, ổ cứng, quạt gió... trong máy tính đang sử dụng. Sản phẩm này hỗ trợ tất cả các hệ điều hành Windows như 98/2000/ME/NT/XP...

Trước hết, bạn có thể vào đây để tải phần mềm với dung lượng chỉ có 742 KB.http://www.hmonitor.net/

Sau khi cài đặt và chạy chương trình, giao diện của Hardware Sensors Monitor sẽ được hiển thị bằng một bảng nhỏ. Dữ liệu được thể hiện bằng số và đồ thị.
[/center]Kiểm tra nhiệt độ máy tính với Hardware Sensors Monitor 10960815-temp1

Mức độ nguy hiểm của máy tính được thể hiện bằng các vùng màu. Bình thường các con số nằm trong ô màu trắng. Khi nhiệt độ, điện áp... lên đến ngưỡng nguy hiểm cấp 1 thì có màu vàng, ngưỡng nguy hiểm cấp 2 thì có màu đỏ.

Với bản dùng thử, bạn chỉ được theo dõi tình trạng máy tính trong 7 ngày và mỗi lần không quá 10 phút. Nếu muốn xem tiếp, bạn phải khởi động lại chương trình.

Với bản đăng ký, bạn sẽ có được các tính năng cao cấp khác như báo động, hạn chế hoạt động của CPU và quá trình sinh nhiệt khi CPU trở nên quá nóng. Nếu muốn mua, bạn có thể vào đây để tham khảo nhiều mức giá khác nhau.http://www.hmonitor.net/

chúc các bạn vui !!!
vì mình điên đầu với cái cpu luôn ở mức 100%, máy đơ kinh khủng khiếp ...thế mới điên chứ...còn cách sửa thì đợi mình post sau nha...hihi ^^!
Laughing Laughing Laughing

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]